Submitted by ऋन्मेऽऽष on 6 July, 2025 - 16:26
हिंदी-मराठी-इंग्लिश-कोरियन भाषेतील आवडत्या-नावडत्या कुठल्याही वेबसिरीजबद्दल चर्चा करायला हा धागा.
आधीचा धागा इथे बघू शकता.
https://www.maayboli.com/node/83680
त्या धाग्यावरील प्रतिसाद संख्या २०००+ झाल्यामुळे हा नवीन धागा..
विषय:
शब्दखुणा:
Groups audience:
Group content visibility:
Public - accessible to all site users
शेअर करा
एमिली मध्ये कसले आले
एमिली मध्ये कसले आले बोडक्याचे लॉजिक, ती फक्त tp म्हणून बघायची. हा एमिली सोडून लुक, सिल्वी, मिंडी इत्यादी लोक जास्त आवडतात. सिल्वी तर फार जास्त आवडते.
+ 1
एमिली मोठ्या लोकांची परीकथा आहे . असे काही प्रत्यक्षात घडूणार नाही हे माहीत असूनही सिरीजला जी ट्रीटमेंट दिली आहे त्यामुळे बघावीशी वाटते. बादवे, नेक्स्ट सीझन हा शेवटचा सीझन असणार आहे . कालच इंस्टाग्रामवर जाहीर केल तसे
हा एमिली सोडून लुक, सिल्वी,
हा एमिली सोडून लुक, सिल्वी, मिंडी इत्यादी लोक जास्त आवडतात. सिल्वी तर फार जास्त आवडते. >>>
मलाही. काही एपिसोड मधे कंट्रिसाईड दाखवलं आहे, ते फार एंजॉय केले होते.
कोण हुकअप करतंय, कोणाचं
कोण हुकअप करतंय, कोणाचं बिनसलं, कोण रेस्टॉरंट चालू करतय, फायनान्स करतंय, मिसहॅप होताहेत मला काही पडलेली नसते.
सिल्वी एमिलीला कशी घापा बोलते, फ्रेंच अॅक्सेंट आणि अॅल्फीला ब्रिटिश अॅक्सेंट, अमेरिकन आणि फ्रेंच कल्चरल गोधळ कसे होतात, आणि समेवर येताना 'अमेरिकन कसे मुलखाचे अडाणी आहेत' हेच बघायला मी ही बघतो. हो आणि मिंडीला बघायला! ती बेस्टे.
बाकी एमिली गॅब्रियाल त्याची लेस्बिअन गफ्रे, तिचे हॉट भाऊ, आमचा ब्रिटिश अॅल्फी, पीअर कडू, त्याचा पोट्टा मरो सगळे!
मलाही एमिली इन पॅरिस काही खास
मलाही एमिली इन पॅरिस काही खास वाटली नाही. ३-४ एपिसोड्स पाहिले पण नंतर आवर्जून पाहावीशी वाटलेली नाही.
माझी पण आवडती सीरिज आहे,
माझी पण आवडती सीरिज आहे, एमिली!

गेब्रियल इज लव्ह ! त्याचे एमिलीवरचे प्रेम आणि त्या आधीच्या गर्ल फ्रेंड सोबत रहावे लागत असण्याची अगतिकता छान दाखवतो डोळ्यांतून !
बाकी तिची मैत्रीण मिंडी आणि एकूणच थिल्लरपणा सोसवत नाही ममव मनाला..पण घरच्या हॉलच्या सेफ प्लेस मधे, नुसता पाहायला चालून जातो...!
एमिली आणि इतरांचे कपडे अगदीच फैनाबाज!! असे कोण घालते? अगदी फ्रेंच ऑफिस म्हटले तरी?
कुणी फ्रेंच फॅशन इंडस्ट्री मधे काम केलेले आहे का इथे?
एमिली आणि इतरांचे कपडे अगदीच
एमिली आणि इतरांचे कपडे अगदीच फैनाबाज!!>>>> फैनाबाज म्हणजे?
फैनाबाज म्हणजे एकदम विचित्र,
फैनाबाज म्हणजे एकदम विचित्र, फॅशनेबल, आपल्या आवाक्याबाहेरचे..!!
Desi Bling पहातयं का कोणी ???
Desi Bling पहातयं का कोणी ???
बिंज वॉचिंग करून नेटफ्लिक्सवर
बिंज वॉचिंग करून नेटफ्लिक्सवर 8 एपिसोडची The Boroughs पाहिली. फार आवडली. Stranger Things च्या डफर ब्रदर्सनी काढली आहे.
एका old age community मधे घडणारी चवीपुरतं scifi + एक टेबलस्पून horror + सढळ हाताने घातलेलं thriller असं मिश्रण असलेली गोष्ट आहे.
हॉपरची आठवण येईल असं एक कॅरेक्टर आहे आणि प्लुरीबसची आठवण येईल अशी ती जागा आहे. किंबहुना, प्लुरीबसचा पुढचा सीझन शूट करायचा म्हणून ही सिरीज फक्त आठ एपिसोडची केली काय असं वाटावं.
काल अगाथा क्रिस्तीच्या सेव्हन
काल अगाथा ख्रिस्तीच्या सेव्हन डायल्स वर आधारित त्याच नावाची सिरीज नेटफ्लिक्सवर पाहिली. इतकी बोअर आहे की ज्याचं नाव ते. नाही कळाला खूनी तरी चालेल पण आता थांबवा होSss झाले. फक्त तीनच एपिसोड आहेत, त्यात दीड पाहूनच बोअर व्हायला लागले. त्यातल्या नायिकेचं नाव बंडल आहे. खरोखरच "Bundle" आहे. You look really pretty, Bundle! संवाद.
Desi Bling पहातयं का कोणी ???
Desi Bling पहातयं का कोणी ???>>> काल बघायला सुरवात केली...एक्दम कपाळ बडवती आहे..मधे आलेल्या करण क्लॅनमधल्या सिमा कपुर, निलम वैगरेचा शो बरा म्हणावा इतका हॉरिबल प्रकार वाटला.
पहिल्याच भागात कुणीतरी सतिश म्हणून बिलेनियर त्याच्या बायकोकडुन रोज सकाळी पाय चेपुन घेतो म्हणे का तर अशाने घरात लक्ष्मी येते...पुढे काहीही बघवल नाही.
करण आणी तेजस्वी नाव एकुन माहिती आहेत पण ते दाखवतात तेवढे पॉप्युलर आहेत का?
विमल खन्ना नावाची एक सीरियल
विमल खन्ना नावाची एक सीरियल प्राईम वर आहे.
मी चार - पाच भाग पाहिले. एंगेजिंग आहे.
Pages