अॅथलेटिक्स :
थाळा फेक : विकास गौडा ५८.९९ मी. गोळा फेकून ३५ स्पर्धकांत २८वा.
गोळा फेक : महिला मनप्रीत कौर १७.०६ मीटरच्या फेकीने ३६ स्पर्धकांत २३वी.
८०० मीटर्स : पुरुष : जिन्सन जॉन्सन १मि ४७.२७ ची वेळ नोंदवत २५वा.
२० किमी चालणे : मनीष सिंग १ तास २१.२१ ची वेळ नोंदवत १३वा. अन्य दोन स्पर्धक फाउल केल्याने बाद.
४०० मीटर्स : पुरुष : मोहम्मद याहिया ४५.९५ सेकंदांची वेळ नोंदवत ३१वा
पुरुषांच्या लांब उडीत अंकित शर्मा ७.६७ मीटर २४वा
महिलांच्या १०० मीटर्स स्प्रिंटमध्ये द्युती चांद ११.६९ सेकंद ५०वी
महिला ३००० स्टीपलचेस : ललिता बाबर ९.१९.७६ मिनिटांची वेळ नोंदवत आपल्या हीटमध्ये चौथी. फायनलसाठी पात्र. अंतिम फेरीत ९:२२:७४ची वेळ नोंदवत दहावी.
याच प्रकारात सुधा सिंग ९.४३.२९ ची वेळ नोंदवत ३०वी आली..
४०० मीटर्समध्ये निर्मला ५३.०३ सेकंद वेळ नोंदवत ४४वी आली.
महिलांच्या मॅरॅथॉनमध्ये ओ पी जैशा २तास ४७ मिनिटे १९ सेकंदांची वेळ नोंदवत ८९वी तर कविता राऊत २:५९:२९ ची वेळ नोंदवत १२०वी आली.
थाळी फेक : महिला : सीमा अंतिल ५७.५८ मी थाळी फेकत २०वी.
महिला ८०० मीटर्स धाव : टिंटू लुका २:००:५८ मिनिटांची वेळ नोंदवत २९वी.
५० किमी चालणे : पुरुष : संदीप कुमार ४ तास ०७ मि.५५ सेकंदांची वेळ नोंदवत ८० स्पर्धकांत ३५वा.
महिला : २० किमी चालणे : खुशबीर कौर १तास ४० मि ३३ सेकंदांची वेळ नोंदवत ७४ स्पर्धकांत ५४वी.सपना स्पर्धा पूर्ण करू शकली नाही.
महिला ४ X ४०० मीटर्स रिले : भारतीय महिला ३ मि २९.५३ ची वेळ नोंदवत आपल्या हीटमध्ये ७व्या तर एकंदर १३व्या.
पुरुषांचा संघ ४ बाय ४०० मीटर्स रिले मध्ये डिस्क्वालिफाय झाला.
कुस्ती ग्रीको रोमन ८५ किलो वजनी गटात रविंदर खत्री हंगेरियन पैलवानाकडून ०-४ असा पराभूत.
ग्रीको रोमन ९८ किलो वजनी गटात हरदीप सिंग तुर्की पैलवानाकडून १-२ असा पराभूत
महिला ५८ किलो वजनी गटात साक्षी मलिकने कांस्य पदक मिळवले.
महिला ४८ किलो वजनी गटात विनेश उपान्त्यपूर्व फेरीत चीनी पैलवानाकडून पराभूत आणि जखमी.
महिला ५३ किलो वजनी गटात बबिता कुमारी १/८ फेरीत ग्रीसच्या पहिलवानाकडून १-५ अशी पराभूत
पुरुष : ५७ किलो वजनी गटात संदीप तोमर १/८ फेरीत रशियन पहिलवानाकडून ३-७ असा पराभूत
गोल्फ : अनिर्बान लाहिरी पार+१ च्या स्कोरसह ४५वा तर शिव चौरसिया पार+७ सह ५८वा. एकूण ६० खेळाडू.
महिलांच्या गोल्फमध्ये अदिती अशोक par+7 चा स्कोर करत ४१वी.
जलतरण : महिला : २०० मी फ्रीस्टाइल १८ वर्षांची शिवानी कटारियाने : २ मि.०९:३० सेकंदांच्या वेळेसह २९ स्पर्धकांत २८वी.
पुरुष : २०० मी बटरफ्लाय : सजन प्रकाश १:५९:३७ मि.च्या वेळेसह २९ स्पर्धकांत २८वा.
जिम्नॅस्टिक्स (मराठी प्रतिशब्द?) दीपा कर्माकरची प्राथमिक फेरीतली कामगिरी :
तिचे स्कोर्स आणि रँक्स
ओव्हरऑल ५१.६६५ (५१) ५७.२६५
अन इव्हन बार्स ११.६६६ (७७)
फ्लोर एक्स. १२.०३३ (७५)
बीम १२.८६६ (६५)
व्हॉल्ट १४.८५० (८)
ती व्हॉल्टच्या अंतिम फेरीत पोचली आहे.
अंतिम फेरीत १५.०६६ च्या स्कोरसह चौथा क्रमांक
पुरुष तिहेरी उडी : रणजीत महेश्वरी १६.१३ लांब उडी मारून ३०वा
महिला २०० मीटर्स धाव : श्रावणी नंदा २३.५८ची वेळ नोंदवत ५५वी.
ज्युडो : ९० किलो वजनी गटात अवतार सिंग रेफ्युजी ऑलिंपिक टीमच्या खेळाडूकडून राउंड ऑफ ३२ मध्ये ०-५ असा पराभूत
टेनिस पुरुष दुहेरी : पेस-बोपन्ना पहिल्याच फेरीत पोलिश टेनिसपटूंकडून ४-६, ६-७ असे पराभूत.
महिला दुहेरी : सानिया मिर्झा-प्रार्थना ठोंबरे चीनी टेनिसपटूंकडून ६-७,७-५,५-७ अशा पराभूत
मिश्र दुहेरी : सानिया मिर्झा-रोहन बोपन्ना अॅस्ट्रेलियाच्या समंथा स्टोसर- पीअर्स जोडीला ७-५,६-४ असे नमवीत उपान्त्यपूर्व फेरीत दाखल. अँडी मरे-हीदर वॉटसन जोडीला ६-४,६-४ असे नमवीत उपान्त्य फेरीत दाखल. उपान्त्य फेरीत व्हीनस विल्यम्स राजीव रामकडून २-६,६-२,(१०-३ टायब्रेकर) पराभूत. कांस्यपदकासाठीच्या सामन्यात झेक जोडीकडून १-६,५-७ असा पराभव
टेबल टेनिस :
महिला : मौमा दास पहिल्याच फेरीत चीनी खेळाडूकडून ०-४ अशी पराभूत
मनिका बात्रा पोलिश खेळाडूकडून २-४ अशी पराभूत
पुरुष : सौम्यजीत घोष : थायलंडच्या खेळाडूकडून १-४ असा पराभूत
अचंतअ शरथ कमल : रोमानियन खेळाडूकडून १-४ असा पराभूत
तीरंदाजी : पुरुष : अतनू दास
५ ऑगस्ट रोजी झालेल्या व्यक्तिगत पात्रता फ़ेरीत ७२० पैकी ६८३ चा स्कोर करत अतनुने पाचवा रँक पटकावला.
९ ऑगस्ट रोजी राउंड ऑफ़ ३२ मध्ये त्याने नेपाळच्या मुक्तन जितबहादुरचा ६-० असा आणि राउंड ऑफ़ १६ मध्ये क्युबन तीरंदाजाचा ६-४ असा पराभव केला. आता १२ तारखेला राउंड ऑफ़ ८ मध्ये त्याचा सामना कोरियाच्या Lee Seung-yun शी होईल. १/८ बाद फेरीत कोरियन धनुर्धार्याकडून ४-६ असा पराभूत.
भारत यंदा पुरुषांच्या सांघिक स्पर्धेसाठी पात्र ठरू शकलेला नाही.
५ ऑगस्ट रोजी झालेल्या व्यक्तिगत पात्रता फ़ेरीत दीपिका कुमारीने ६४० गुणांसह २०वा, लैशराम बोंबायला देवीने ६३८ गुणांसह २४ वा तर ल़मीराने माझीने ६१४ गुणांसह ४३वा रॅंक पटकावला. पैकी लक्ष्मीचा राउंड ऑफ़ ३२ मध्ये १-७ असा पराभव झाला.
लैशराम बोंबायला देवीने राउंड ऑफ ३२ मध्ये ऑस्ट्रियन खेळाडूचा ६- गुणांनी पराभव केला.राउंड ऑफ १६ मध्ये चायनीज तायपेईच्या खेळाडूला ६-२ गुणफरकाने हरवले.पुढच्या फेरीत मेक्सिकन खेळाडूकडून ४ सेट्समध्ये पराभूत
दीपिकाकुमारीने राउंड ऑफ ३२ मध्ये जॉर्जियन खेळाडूला ६-४ असे तर राउंड ऑफ १६ मध्ये इटालियन खेळाडूला ६-२ असे हरवले.राउंड ऑफ ८ मध्ये ती तैपेईच्या खेळाडूकडून तीन सेट्समध्ये पराभूत झाली.
महिलांनी सांघिक पात्रता फ़ेरीत १८९२ गुणांसह ७वा क्रमांक मिळवला. पण त्या उपान्त्यपूर्व फ़ेरीत रशियाकडून २-३ अशा पराभूत झाल्या.
नेमबाजी :
महिला : १० मी. एअर रायफ़ल : अपुर्वी चंडेला ४११.६ गुणांसह ३४वी , अयोनिका पॉल ४०३ गुणांसह ४७वी. पात्रता फ़ेरीत बाद.
पुरुष : १० मी पिस्तुल : जीतु राय ५८०च्या स्कोरने ६व्या रॅंकसह अंतिम फ़ेरी गाठली. ७८.७ स्कोरसह आठवा आला.
महिला : १० मी.पिस्तुल : हीना संधु ३८०च्या स्कोरसह १४वी. अंतिम फ़ेरी गाठू शकली नाही.
पुरुष : ट्रॅप : मानवजीत सिंग संधू ११५ गुणांसह १६वा. किनन चिनॉय ११४ गुणांसह १९वा दोघेही पात्रता फ़ेरीत बाद.
पुरुष : १० मी एअर रायफ़ल : अभिनव बिंद्रा : पात्रता फ़ेरीत ६२५.७ सह ७वा . अंतिम फ़ेरीत तिसर्या क्रमांकासाठी टाय झाल्यावर शूट आउटमध्ये बाद. ४था रँक.
महिला : २५ मि. पिस्तुल : हीना संधु ५७६/६००. ४० स्पर्धकांत २०वी.
पुरुष : ५० मि पिस्तुल : जितु राय ५५४/६०० १२वा प्रकाश नंजप्पा ५४७/६०० २५वा.
५० मि. रायफल प्रोन पोझिशन : गगन नारंग ६२३.१(१३वा) चैन सिंग ६१९.६(३६वा)
स्कीट : पुरुष : मिराज अहमद खान (७२/७५ चा स्कोर १०वा) उरलेल्या दोन फेर्यांत ४९/५०. एकंदर १२१च्या स्कोरसह नववा.
२५ मि. रॅपिड फायर पिस्तुल : गुरप्रीत सिंग २८९/३०० - २६ स्पर्धकांत १०वा. आज आणखी एक फेरी होईल.
दुसर्या राउंडमध्ये २९२ आणि एकूण ५८१. पात्रता फेरीत गुरप्रीत सातवा आलाय. पहिले सहा शूटर्स फायनलला पोचले.
५० मि रायफल ३ पोझिशन्स : चैन सिंग २३वा आणि गगन नारंग ३३वा
नौकानयन : rowing : men's singles sculls : दत्तू बबन भोकनाळ : हीटमध्ये ७ मिन.२१.६७ सेकंदांच्या वेळेसह उपान्त्यपूर्व फेरीसाठी पात्र.
तिथे कामगिरी सुधारत ६ मिन ५९.८९ सेकंदांची वेळ नोंदवत आपल्या हीटमध्ये चौथा आला. पदकांसाठीच्या स्पर्धेतून बाहेर. एकंदर १३वा रँक.
बॅडमिंटन
महिला दुहेरी : ज्वाला गुट्टा-अश्विनी पोनप्पा अव्वल मानांकित जपानी जोडीकडून १५-२१,१०-२१ अशा पराभूत. नेदरलंडस्च्या जोडीकडून १६-२१,२१-१६,१७-२१ अशा पराभूत .थाय जोडीकडून १७-२१,१५-२१ असा पराभव
पुरुष दुहेरी : मनु अत्री, बी सुमीथ रेड्डी इंडोनेशियन जोडीकडून १८-२१,१३-२१ असे पराभूत. चीनी जोडीकडून
१३-२१,१५-२१ असा पराभव.जपानी जोडीला २३-२१,२१-११ असे हरवले.
महिला एकेरी : पी व्ही सिंधूने हंगेरियन खेळाडूला २१-८,२१-९ अशी मात दिली. कॅनडाच्या खेळाडूला तीन गेम्समध्ये १९-२१,२१-१५,२१-१७ असे हरवले.
राउंड ऑफ १६ मध्ये तैवानच्या ताइ त्झु यिंगचा २१-१३,२१-१५ असा पराभव.
चीनच्या वँग यिहानला २२-२०,२१-१९ अशी मात देत उपान्त्य फेरीत धडक.
उपान्त्य फेरीत जपानच्या ओकुहारा नोझुमीला २१-१९,२१-१० असे नमवीत अंतिम फेरीत दिमाखदार प्रवेश.
पी व्ही सिंधू अंतिम फेरीत स्पेनच्या कोरोलिना मारिनला २१-१९,१२-२१,१५-२१ अशी झुंज देत पराभूत. रौप्यपदकाची मानकरी
सायना नेहवालने ब्राझिलियन खेळाडूला २१-१७,२१-१७ असे नमवले. युक्रेनच्या खेळाडूकडून १८-२१,१९-२१ असा पराभव. आव्हान ग्रुप स्टेजला संपुष्टात.
पुरुष एकेरी : किदंबी श्रीकांतने मेक्सिकन खेळाडूचा २१-११,२१-१७ असा पराभव केला. स्वीडिश खेळाडूला २१-६,२१-१८ असे नमविले. राउंड ऑफ १६ मध्ये डेन्मार्कच्या जान जॉर्गन्सेनला २१-१९,२१-१९ असे हरवून उपान्त्यपूर्व फेरीत धडक. उपान्त्यपूर्व फेरीत लिन डानकडून ६-२१,२१-११,१८-२१ असा पराभूत.
मुष्टियुद्ध : ७५ किलो (मिडल वेट) वजनी गटात विकास क्रिशन पहिली फेरी जिंकून शेवटच्या १६ खेळाडूंत पोचला.तुर्कस्थानच्या मुष्टियोद्ध्याला नमवून उपान्त्यपूर्व फेरीत दाखल. तिथे उझ्बेकिस्तानच्या बॉक्सरकडून ०-३ असा पराभूत
६४ किलो - वेल्टरवेट गटात मनोज कुमार पहिल्या फेरीत २-१ असा विजय मिळवून शेवटच्या १६ मुष्टियोद्ध्यांत दाखल. उज्बेकिस्तानच्या मुष्टियोद्ध्याकडून ०-३ असा गुणांवर पराभव
भार-तोलन अर्थात वेटलिफ्टिंग :
महिला ४८ किलो वजनी गटात मीराबाई चानू क्लीन & जर्क प्रकारात एकदाही वजन उचलू न शकल्याने स्कोर न नोंदवताच स्पर्धेबाहेर.स्नॅच प्रकारात ८२ किलो वजन उचलले.
७३ किलो वजनी गटात सतीश शिवलिंगम ३२९ किलो वजन अचलून १४ भारतोलकांत ११वा आला.
हॉकी : पुरुष :आयर्लंडला ३-२ असे हरवले. जर्मनीकडून १-२ पराभूत , अर्जेंटिनाला २-१ असे हरवले. नेदरलंड्सकडून १-२ पराभव कॅनडा २-२ बरोबरी. उपान्त्यपूर्व फेरीत बेल्जियमकडून १-३ असा पराभव
महिला : जपानशी २-२ बरोबरी; ग्रेट ब्रिटन ०-३ पराभव ऑस्ट्र्लिया १-६ पराभव अमेरिकेकडून ०-३ पराभव अर्जेंटिना ०-५
.
गोल्फ : तिसर्या दिवसअखेर शिव
गोल्फ : तिसर्या दिवसअखेर शिव चौरसिया १३वा तर अनिर्बान लाहिरी ५०वा.
२५ मि. रॅपिड फायर पिस्तुल : गुरप्रीत सिंग दुसर्या राउंडमध्ये २९२ आणि एकूण ५८१. पात्रता फेरीत गुरप्रीत सातवा आलाय. पहिले सहा शूटर्स फायनलला पोचले.
स्कीट : पुरुष : मिराज अहमद खान (७२/७५ चा स्कोर १०वा) उरलेल्या दोन फेर्यांत ४९/५०. एकंदर १२१/१२५ च्या स्कोरसह नववा. पाचव्या रँकपासूनचा स्कोर १२१.पहिले सहा खेळाडू फायनलमध्ये पोचतात. मिराज शूटाउटमध्ये बाद झाला.
महिलांची ३००० मीटर्स स्टीपलचेस : ललिता बाबर ९.१९.७६ मिनिटांची वेळ नोंदवत आपल्या हीटमध्ये चौथी आली. फायनलसाठी पात्र झालेल्या १५ धाविकांमध्ये तिची वेळ सातव्या क्रमांकाची आहे. म्हणजेच अन्य हीटमधील काही विजेत्यांपेक्षाही सरस आहे. तिने भारताचा राष्ट्रीय विक्रम ७ सेकंदांनी मोडला. ललिताच्या रूपाने ऑलिंपिकमध्ये ट्रॅक वैयक्तिक प्रकारात १९८४ नंतर प्रथमच कोणी भारतीय अंतिम् फेरीत पोचला आहे
याच प्रकारात सुधा सिंग ९.४३.२९ ची वेळ नोंदवत ३०वी आली..
४०० मीटर्समध्ये निर्मला ५३.०३ सेकंद वेळ नोंदवत ४४वी आली. ८ हीट्स मधले पहिले दोन आणि आठ बेस्ट लूझर्स असे २४ जण पुढल्या फेरीत पोचले.निर्मला हीटमध्ये ६वी आली.
बॅडमिटन : महिला दुहेरीत ज्वाला-अश्विनी यांचा आणखी एक पराभव. गटातले तीनही सामने हरल्या.
पुरुष दुहेरीत मनु-सुमीथने शेवटच्या सामन्यात विजय नोंदवला.
टेनिस मिश्र दुहेरी - सानिया रोहन उपान्त्य फेरीत व्हीनस विल्यम्स राजीव रामकडून २-६,६-२,(१०-३ टायब्रेकर) पराभूत. आता बृआँझ मेडलसाठी ल्युसी हार्डेका, राडेक स्त्पनेक या झेक जोडीशी सामना
आज जिम्नॅस्टिक्समध्ये दीपा
आज जिम्नॅस्टिक्समध्ये दीपा कर्माकरची अंतिम फेरी, हॉकीत बेल्जियमधी उपान्त्यपूर्व फेरीचा सामना आणि सानिया रोहनचा ब्राँझ मेडलसाठीचा सामना, तसंच बॅडमिटन एकेरीचे ग्रुप स्टेजचे सामने आहेत.
महिलांची मॅरॅथॉन, गगन नारंग ५० मीटर रायफल थ्री पोझिशन आणि बॉक्सर मनोजकुमारचा राउंड ऑफ १६ मधला सामना.
सायना नेहवालची मॅच चालू आहे
सायना नेहवालची मॅच चालू आहे युक्रेनिअन खेळाडूविरुद्ध.
हम्म्म.. अजून तरी फाय
हम्म्म.. अजून तरी फाय प्रॉमिसिंग सुरू नाहीये.
सायना हरली
सायना हरली
हो ना सायना .
हो ना सायना .
अर्रर्र
अर्रर्र
भारताचं कुठेच काही होत
भारताचं कुठेच काही होत नाहीये.
सिंधू स्ट्रगल करत्ये. तिकडे सानिया, बोपण्णा शेवटची सर्व्हिस डिफेन्ड करतायत. साईना हरली, नारंग आणि तो दुसरा शूटर फायनलला पोचू शकले नाहीत.
हॉकीमध्ये पण बेल्जियमने दुसरा
हॉकीमध्ये पण बेल्जियमने दुसरा गोल केला आपल्यावर.
श्रीकांत जिंकला पण मेडलची match अजून दूर आहे.
अरेरे तिसरा गोल आपल्यावर,
अरेरे तिसरा गोल आपल्यावर, छ्या.
बंद केला टीव्ही आता बघायची ताकद नाही. काही चमत्कार करू शकले भारतीय खेळाडू तरच.
आता मदर निव्वळ बॉक्सिंग आणि
आता मदर निव्वळ बॉक्सिंग आणि कुस्ती बस
दिपा कर्माकर चे कधी आहे?
दीपा रात्री ११ नंतर आहे.
दीपा रात्री ११ नंतर आहे.
सिंधू जिंकली आज.
सिंधू जिंकली आज.
रियोची साइट उघडली की मेडल
रियोची साइट उघडली की मेडल टॅली दिसते. पहिले तीन देश आणि मग भारत. आज भारतापुढे ०-०-० पाहून वाईट वाटलं. दीपा कर्माकरला मेडल नाही मिळालं हे तिथेच लक्षात आलं. मग तिचा चौथा रँक आल्याचं दिसलं.
दीपाची कामगिरी ऐतिहासिक आहेच. पण तिला पदकाची झळाळी लाभली असती तर छान झालं असतं. दीपासाठी वाईट वाटतंय.
१९८४च्या पी टी उषाच्या १ शतांश सेकंदाने हुकलेल्या कांस्यपदकाच्या कहाणीची या ऑलिंपिकमध्ये किमान दोनदा पुनरावृत्ती झाली आहे.
दिपाची मॅच पाहिली काल. उत्तम
दिपाची मॅच पाहिली काल. उत्तम कामगिरी केली होती तिने.
तिसऱ्या क्रमांकावर होती. पण शेवटी अमेरिकन जिमनास्ट आली आणि तिने थेट पहिल्या स्थानावरच उडी मारली. त्यामुळे दुपारी ४थ्या स्थानावर गेली.
थोडक्यात पदक हुकले.
कालचे अपडेट्स : बॅडमिंटन :
कालचे अपडेट्स :
बॅडमिंटन : सायना नेहवालचा युक्रेनच्या खेळाडूकडून १८-२१,१९-२१ असा अनपेक्षित पराभव.
पी व्ही सिंधूने कॅनडियन खेळाडूचा १९-२१,२१-१५,२१-१७ असा पराभव केला. आता राउंड ऑफ १६ मध्ये तिचा सामना तायपेईच्या ताई झु यिंगशी होईल. यिंग जागतिक क्रमवारीत सध्या आठवी तर सिंधू दहावी आहे.
किदंबी श्रीकांतने स्वीडिश खेळाडूला २१-६,२१-१८ असे नमविले. आज राउंड ऑफ १६ मध्ये त्याचा सामना डेन्मार्कच्या
Jorgensen या जागतिक क्रमवारीत पाचव्या खेळाडूशी होईल. श्रीकांतचा सध्याचा रँक ११वा असला तरी तो वर्षभरापूर्वी तिसर्या रँकपर्यंत पोचला होता.
गोल्फ : अनिर्बान लाहिरी ४५वा तर शिव चौरसिया ५८वा. एकूण ६० खेळाडू. चौरसियाची कामगिरी शेवटच्या दिवशी ढेपाळलेली दिसतेय.
शूटिंग : ५० मि रायफल ३ पोझिशन्स : चैन सिंग २३वा आणि गगन नारंग ३३वा
महिलांच्या मॅरॅथॉनमध्ये ओ पी जैशा २तास ४७ मिनिटे १९ सेकंदांची वेळ नोंदवत ८९वी तर कविता राऊत २:५९:२९ ची वेळ नोंदवत १२०वी आली.
टेनिस मिश्र दुहेरी : सानिया मिर्झा, रोहन बोपन्नाचा कांस्यपदकासाठीच्या सामन्यात झेक जोडीकडून १-६,५-७ असा पराभव
हॉकी : उपान्त्यपूर्व फेरीत बेल्जियमकडून १-३ असा पराभव. २००८ मध्ये ऑलिंपिकला पात्रही न ठरणे, २०१२ला शेवटचा क्रमांक लागणे ते २०१६ मध्ये बाद फेरीत पोचणे ही चढती भाजणी .
मुष्टियुद्ध : ६४ किलो लाइट वेल्टरवेट गटात मनोजकुमार राउंड ऑफ १६ मध्ये पराभूत
दीपा कर्माकर आर्टिस्टिक जिम्नॅस्टिक्स व्हॉल्ट प्रकारात १५.०६६ - चौथी.
आज बॅडमिंटनचे बाद फेरीचे
आज बॅडमिंटनचे बाद फेरीचे सामने, ट्रॅक & फील्ड मध्ये पुरुष तिहेरी उडी (रणजीत महेश्वरी), महिला २०० मीटर धाव (श्रावणी नंदा पाचवी हीट) , महिला थाळी फेक (सीमा पुनिया) यांच्या प्राथमिक फेर्या आणि स्टीपलचेसमध्ये ललिता बाबरची फायनल.
ग्रीको रोमन कुस्ती ८५ किलो वजनी गटातले सगळे सामने
मुष्टियुद्ध ७५ किलो : विकास क्रिशन उपान्त्यपूर्व फेरी
भरत, स्टीपलचेसमध्ये कविता
भरत, स्टीपलचेसमध्ये कविता राऊत नाही, ललिता बाबर आहे
केलं दुरुस्त.
केलं दुरुस्त.
Lalita babar 10th with
Lalita babar 10th with timing of 9:22:74. Race won by a 19 year old from baharin with a lead of almist 10 seconds.
बहारीनची जॅबेट जबरदस्त धावली.
बहारीनची जॅबेट जबरदस्त धावली. world record आहे बहुतेक.
नाही झाला.
नाही झाला.
ok. आता साडेआठला रविंद्र
ok. आता साडेआठला रविंद्र खत्रीचं wrestling आहे ना?
पहिलं राउंड हरला तो. ते
पहिलं राउंड हरला तो. ते रेपचाज का कआय ते असेल. पण ग्रीको रोमनमध्ये भारतीयांनी यापूर्वी काही केलेलं आठवत नाही.
फ्रीस्टाइलमध्ये काय करतात पाहायचं.
रविंदरला हरवणारा सेमीफायनलला
रविंदरला हरवणारा सेमीफायनलला पोचलाय. फायनलला पोचला तर रविंदरला आणखी संधी मिळेल.
आज आपल्या कसल्या मॅचेस आहेत
आज आपल्या कसल्या मॅचेस आहेत का अजून?
थाळी फेक आणि पी व्ही
थाळी फेक आणि पी व्ही सिंधू..
महिला २०० मीटर्स झाली. अनपेक्षित काही नाही.
सिंधूची पहाटे आहे. थाळीफेक
सिंधूची पहाटे आहे. थाळीफेक कधी आहे?
संध्याकाळी ६ वाजता विकास
संध्याकाळी ६ वाजता विकास क्रिशनची क्वार्टर फायनल आहे
थाळी फेक तिकडचे २०:३०
थाळी फेक तिकडचे २०:३०
Pages