Submitted by पाटलीण बोवा on 21 January, 2019 - 05:12
अमानवीय म्हणजे काय ?
मायबोलीवर अमानवीय सदस्य आहेत काय ? असल्यास ते त्यांचे अनुभव कसे लिहीतात ? ते कोण वाचू शकते ?
काही भूताखेतांचे धागे आहेत. त्यावरचे किस्से खरे किंवा खोटे आहेत हे कसे ओळखतात ?
यातले अनेक जण जिवंत वाचले आहेत. पण कुणी कुणी वाचले नसतील. ते त्यांचे किस्से लिहीतात का ?
विषय:
शब्दखुणा:
Groups audience:
Group content visibility:
Public - accessible to all site users
शेअर करा
आत्ता !! तुम्ही मला नी मी
आत्ता !! तुम्ही मला नी मी तुम्हाला प्रत्यक्ष दिसत नाही हे अमानवीय नाही तर काय?

मी कसलाच गालातल्या गालात हसलो
कभी कभी लगता है अपुन अमानवीय
कभी कभी लगता है अपुन अमानवीय है !
जर अमानवीय म्हणजे सर्वसाधारण
जर अमानवीय म्हणजे सर्वसाधारण मानवांपेक्षा वेगळा असा अर्थ असेल तर येस्स मी आहे !
ऋ सर !!
ऋ सर !!
आदरणिय सदस्यांना सर संबोधणे
आदरणिय सदस्यांना सर संबोधणे हा या आयडीचा मोठाच गुण म्हटला पाहीजे. काही धाग्यांवर सरांना काही लोक घालून पाडून बोल लावताना दिसले. आता नवे सदस्य आले असल्याने आणि त्यांचे कर्तृत्व मोठे असल्याने जुन्या सदस्यांचे कर्तृत्व झाकोळले जाऊन आता ते बरे असे वाटू लागले आहे. जसे काँग्रेस जावी असे वाटून लोकांनी मोदीला आणले आणि आता काँग्रेसच बरी होती असे वाटू लागले आहे.
सरांचा विजय असो !!
(No subject)
फक्त स्वत:लाच योग्य मायबोलीकर
मायबोलीवर अमानवीय सदस्य आहेत काय ? >>>>>>
आहो आहेत ना मायबोलीवर च , "फक्त स्वत:लाच योग्य मायबोलीकर समजणारा (री) म्हणजे (तशा भ्रमात वावरणारी) अमानवीय आहेत ",अन् ते सदैव 'स्वत:चे अस्तित्व' त्यातही नसलेले शहाणपण दाखवण्यात मग्नही असतात, निदान मायबोलीवर तरी! अन् तेही दुसय्रांच्या धाग्यात घुसून घुसून, ते त्यांचे अनुभव लिहीतात!!!!!!!वर फालतू सल्ले,समज ही देतात.विनोदबुद्धिला चालना देण्याचे काम, ते जवळ रीकामा वेळ नसताना, आवडीने, हिरीरीने, पुढे होवून, करत असतात.
या अमानवीयाला पृथ्वीतलावर
या अमानवीयाला पृथ्वीतलावर मानवी रुपात पाठवून मानव पृथ्वीकर नाव देण्यात आले आहे. माझे अमानवीय प्रताप मी एवढ्या साळसूदपणे करतो की कुणाला थांग पत्ता लागत नाही. आणि मी स्वतः हे सांगितले तरी कुणी विश्वास ठेवत नाही, एवढे बेमालूमपणे वठवायचे असते अमानवीयपद.
मी पाटील आहे आणि मानव सर
मी पाटील आहे आणि मानव सर आपले आभार. असेच मार्गदर्शन करत रहा ही विनंती.
मानवजी, तुम्ही अमानवीय आहात
मानवजी, तुम्ही अमानवीय आहात माहीत नव्हते. त्या दुसऱ्या एका धाग्यावर पुड्या सोडण्याची स्पर्धा चालू असते, तिथे तुम्ही कधी दिसला नाहीत. खरंच थांग पत्ता लागू दिला नाही .
खरंच, हे थांगपत्ता लागू न
खरंच, हे थांगपत्ता लागू न देणे कसे जमते?
मला आजवर माझ्यातल्या अमानवीय शक्ती कधीच लपवता आल्या नाहीत. लपवायचा प्रयत्न करत नाही असे नाही पण एखादी गोष्ट सहज करून जातो आणि जेव्हा लोकं अवाक होतात तेव्हा अचानक जाणवते की अरे कंट्रोल कर ऋन्मेष, सामान्य मानव हे नाही करू शकत. पकडला गेलास
माझ्या मते पृथ्वीवरील मानव
माझ्या मते पृथ्वीवरील मानव जेव्हा मायबोलीवरील 'मायबोलीकर' ही उपाधी स्वत: ला ज्याक्षणी लावतो;त्याचक्षणी, तो 'अमानवीय' सदरा'स' प्राप्त होतो-----